Thông tin ty gia ngoai te mbb mới nhất

6

Cập nhật thông tin chi tiết về ty gia ngoai te mbb mới nhất ngày 16/07/2019 trên website Europeday2014.com

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.097,9816.195,1516.470,56
CAD17.469,0817.627,7317.927,50
CHF23.204,5823.368,1623.765,54
DKK-3.446,363.554,39
EUR25.903,4425.981,3826.761,69
GBP28.708,4428.910,8229.168,16
HKD2.921,662.942,262.986,32
INR-337,72350,97
JPY207,73209,83215,91
KRW17,9618,9020,49
KWD-76.055,5879.039,81
MYR-5.611,415.684,06
NOK-2.675,892.759,77
RUB-369,30411,51
SAR-6.171,006.413,13
SEK-2.451,412.513,12
SGD16.898,8117.017,9417.203,80
THB736,49736,49767,21
USD23.140,0023.140,0023.260,00
Cập nhật lúc 09:55:36 16/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.890,0025.954,0026.286,00
GBP28.710,0028.883,0029.185,00
HKD2.924,002.936,002.988,00
CHF23.294,0023.388,0023.687,00
JPY212,32213,67216,19
AUD16.132,0016.197,0016.437,00
SGD16.922,0016.990,0017.195,00
THB726,00729,00769,00
CAD17.582,0017.653,0017.855,00
NZD-15.447,0015.730,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.100,0023.140,0023.250,0023.240,00
AUD16.126,0016.226,0016.530,0016.430,00
CAD17.570,0017.670,0017.976,0017.876,00
CHF23.337,0023.437,0023.749,0023.699,00
EUR25.912,0026.012,0026.371,0026.321,00
GBP28.826,0028.926,0029.228,0029.128,00
JPY212,26213,76216,81215,81
SGD16.902,0017.002,0017.304,0017.204,00
THB-726,00817,00812,00
LAK-2,54-2,67
KHR-5,66-5,72
HKD-2.882,00-3.092,00
NZD-15.414,00-15.818,00
SEK-2.358,00-2.608,00
CNY-3.304,00-3.476,00
KRW-19,09-20,69
NOK-2.642,00-2.797,00
TWD-721,00-816,00
PHP-446,00-475,00
MYR-5.417,00-5.892,00
DKK-3.397,00-3.668,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP28.688,0028.861,0029.173,00
HKD2.914,002.935,002.997,00
CHF23.261,0023.401,0023.733,00
JPY212,15213,43217,57
THB713,33720,53780,81
AUD16.132,0016.229,0016.423,00
CAD17.551,0017.657,0017.882,00
SGD16.894,0016.996,0017.213,00
SEK-2.449,002.511,00
LAK-2,452,90
DKK-3.454,003.542,00
NOK-2.681,002.751,00
CNY-3.331,003.417,00
RUB-336,00412,00
NZD15.383,0015.476,0015.738,00
KRW17,6519,5020,34
EUR25.886,0025.951,0026.631,00
TWD677,71-764,23
MYR5.298,61-5.777,68

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.240,0023.240,00
AUD16.210,0016.270,0016.420,0016.410,00
CAD17.630,0017.700,0017.860,0017.850,00
CHF22.610,0023.450,0023.080,0023.670,00
EUR25.940,0026.020,0026.260,0026.250,00
GBP28.810,0028.920,0029.180,0029.170,00
HKD2.410,002.950,002.920,002.990,00
JPY209,90214,10215,60215,90
NZD-15.540,00-15.830,00
SGD16.930,0017.030,0017.190,0017.190,00
THB690,00740,00760,00760,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.075,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh28.806,0028.892,0029.204,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.949,002.981,00
Franc Thụy Sĩ23.374,0023.444,0023.697,00
Yên Nhật213,25213,89216,20
Ðô-la Úc16.204,0016.253,0016.429,00
Ðô-la Canada17.632,0017.685,0017.876,00
Ðô-la Singapore16.970,0017.021,0017.205,00
Đồng Euro25.916,0025.994,0026.274,00
Ðô-la New Zealand15.454,0015.531,0015.714,00
Bat Thái Lan729,00747,00760,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.336,003.416,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)28.323,0028.653,0029.446,0029.446,00
Ðồng Euro (EUR)25.612,0025.778,0026.491,0026.491,00
Yên Nhật (JPY)209,53212,19217,62217,62
Ðô la Úc (AUD)15.930,0016.082,0016.594,0016.594,00
Ðô la Singapore (SGD)16.686,0016.880,0017.347,0017.347,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.891,002.925,003.006,003.006,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.336,0017.538,0018.024,0018.024,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.247,0023.247,0023.890,0023.890,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.401,0015.401,0015.828,0015.828,00
Bat Thái Lan(THB)727,00727,00777,00777,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.145,0023.255,00
AUD16.176,0016.486,00
CAD17.618,0017.928,00
CHF23.375,0023.703,00
CNY3.298,003.468,00
DKK3.454,003.577,00
EUR25.926,0026.393,00
GBP28.846,0029.221,00
HKD2.927,003.001,00
JPY213,10216,30
KRW19,0120,40
NOK2.625,002.809,00
NZD15.487,0015.801,00
SEK2.436,002.536,00
SGD17.017,0017.218,00
THB734,00769,18

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.125,0023.135,0023.265,00
USD (USD 5 - 20)23.115,00--
USD (Dưới 5 USD)23.105,00--
EUR25.671,0025.671,0026.792,00
GBP28.570,0028.714,0029.496,00
JPY212,00212,65218,56
HKD2.867,002.925,353.108,00
CNY-3.324,003.543,00
AUD15.986,0016.147,0016.687,00
NZD15.270,0015.424,0015.952,00
CAD17.357,0017.532,0018.151,00
SGD16.749,0016.918,0017.426,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.065,0023.298,0023.935,00
RUB-297,44522,62
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.055,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(5-20)23.105,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(50-100)23.135,0023.160,0023.250,0023.250,00
EUR25.910,0025.990,0026.310,0026.310,00
GBP28.800,0028.920,0029.260,0029.250,00
JPY213,30213,90217,00216,90
CHF23.220,0023.360,0023.930,0023.790,00
CAD17.630,0017.700,0017.910,0017.910,00
AUD16.160,0016.210,0016.490,0016.490,00
SGD16.880,0016.900,0017.360,0017.240,00
NZD-15.520,00-15.790,00
KRW-19,50-21,50

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.140,0023.150,0023.250,00
EUR25.999,0025.999,0026.319,00
JPY212,65213,25216,75
AUD16.101,0016.191,0016.431,00
SGD16.930,0017.000,0017.220,00
GBP28.837,0028.957,0029.347,00
CAD17.608,0017.708,0017.913,00
HKD2.904,002.944,002.994,00
CHF23.305,0023.435,0023.735,00
THB714,00736,00781,00
CNY-3.345,003.410,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.620,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.720,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.120,0023.140,0023.260,00
JPYĐồng Yên Nhật211,63212,91218,93
AUDĐô Úc15.874,0016.119,0016.621,00
CADĐô Canada17.354,0017.570,0018.071,00
GBPBảng Anh28.457,0028.823,0029.326,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.116,0023.346,0023.849,00
SGDĐô Singapore16.787,0016.953,0017.354,00
EUREuro25.656,0025.916,0026.516,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.245,003.506,00
HKDĐô Hồng Kông-2.716,003.216,00
THBBạt Thái Lan722,00731,00861,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.573,005.725,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.136,0023.140,0023.260,00
THBBaht/Satang722,34738,96778,54
SGDSingapore Dollar16.961,0017.019,0017.203,00
SEKKrona/Ore2.470,002.420,002.494,00
SARSaudi Rial6.254,006.172,006.416,00
RUBRUBLE/Kopecks293,00354,00395,00
NZDDollar/Cents15.234,0015.210,0015.562,00
NOKKrona/Ore2.677,002.639,002.723,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.559,005.535,005.607,00
KWDKuwaiti Dinar77.226,0077.076,0077.964,00
KRWWON18,1418,9120,50
JPYJapanese Yen209,40209,83215,92
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.724,002.958,003.058,00
GBPGreat British Pound28.689,0028.911,0029.167,00
EUREuro25.815,0025.983,0026.761,00
DKKKrona/Ore3.519,003.427,003.545,00
CNYChinese Yuan3.321,003.261,003.597,00
CHFFranc/Centimes23.224,0023.369,0023.764,00
CADCanadian Dollar17.477,0017.629,0017.927,00
AUDAustralian Dollar16.119,0016.196,0016.469,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.068,0016.198,0016.568,00
CAD-17.535,0017.651,0018.022,00
CHF-23.242,0023.393,0023.726,00
CNY--3.345,003.405,00
DKK--3.448,003.578,00
EUR-25.887,00 (€50, €100)
25.877,00 (< €50)
25.907,0026.682,00
GBP-28.637,0028.857,0029.277,00
HKD-2.924,002.941,003.041,00
JPY-212,36213,31218,86
KRW-17,8819,2820,68
LAK--2,462,91
NOK--2.677,002.757,00
NZD-15.404,0015.487,0015.774,00
SEK--2.456,002.506,00
SGD-16.879,0016.979,0017.284,00
THB-698,42742,76766,42
USD23.062,0023.130,00 ($50, $100)
23.120,00 (< $50)
23.140,0023.260,00

Video clip liên quan ty gia ngoai te mbb

Cách chọn mã cổ phiếu siêu tốt cho lợi nhuận cao - phương pháp được ưa thích hiện nay | totv

Ngân hàng đổ 50.000 tỷ đồng vào trái phiếu

Fpt shop - cổ phiếu frt ít điểm sáng 2019-2020

Dấu hiệu sụp đổ ngân hàng nhà nước csvn và các nhà đầu tư ồ ạt tháo chạy vì sắp có đổi tiền

Những cổ phiếu đáng quan tâm phần 2: shs (công ty chứng khoán sài gòn hà nội)

Documentary marching to zion full movie with subtitles

Góc nhìn thương chiến - mỹ cờ vây trung quốc và nước cờ lạc "việt nam", doanh nghiệp đừng bỏ qua.

Omg!! kinh hoàng đầu xe tải bốc lửa khi cố rướn lên dốc

V.64 kman's weekly news vblog november 10th, 2017 tesla vlog

Giá cổ phiếu ree hôm nay - xem giá cổ phiếu ree hiện tại là bao nhiêu

Chu kỳ ngành kinh doanh, chu kỳ kinh tế, dòng chảy tiền tệ

Phố wall một las vegas khác - nicolas darvas (phần 4)

[q&a] thắc mắc và trả lời về đầu tư cổ phiếu cùng thái phạm | meetup cộng đồng happy live

Totv - giới văn phòng đầu tư gì với nguồn vốn ít - người về hưu bỏ vốn đâu an toàn lợi tức cao? (p1)

Trên đỉnh phố wall - peter lynch (phần 7)

đấu võ đài | trận đấu cuối cùng đợt 1 năm 2018 giữa 02 võ đường: hồ bé và trần quý ba

Bảng lãi suất ngân hàng tháng 5/2018 | ez tech class

[vinfast lux sa 2.0] trải nghiệm thực tế - 1tỷ136 có nên xuống tiền ngay không?

Sau sóng tin đồn, cổ phiếu bidv đã “hoàn hồn” | vtc1

Fbnc - tp.hcm sẽ xây dựng quy trình thực hiện với các dự án bt

Korean snacks taste test | international food taste test #6 | bonus creator translation info

Trên đỉnh phố wall - peter lynch (phần 1)

Doanh nghiệp việt nam tham gia hội chợ thực phẩm và đồ uống tại pháp | vtv24

Fbnc - vietcombank bán gần 8% cổ phần cho nhà đầu tư ngoại

Ngân hàng quân đội studio

Chứng quyền bảo đảm: cơ hội mới đầu tư chứng khoán | tcck fbnc tv 26/6/19

Mọi thứ mới chỉ bắt đầu cho quá trình tiến về đỉnh 1210 - con số 980 chẳng là gì mà phải sợ.

Góc nhìn tuần mới - tâm lý bi quan bao phủ thị trường - bác sỹ tâm lý totv view vnindex và thế giới

Trên đỉnh phố wall - peter lynch (phần 3)

Báo cáo tài chính ngân hàng: cam kết nghiệp vụ thư tín dụng 2010-2018

29 7 vnindex xác nhận chu kì sóng tăng 5 lớn đich lên 1170 1250 dòng tiền đầu cơ kích hoạt

Ios 13 cho phép kết nối với chuột | huawei lại "dính phốt" camera p30 pro - 24/04

Fbnc - đấu giá vinamilk scic hài lòng, dù còn "ế" hơn 52 triệu cổ phiếu

Dịch vụ tư vấn tài chính doanh nghiệp

Hỏi đáp cổ phiếu tuần từ 25 đến 29/03/2019 * hồ sĩ hiệp

Beach party - acb hcm - nguyễn thị thu hiền

Trả hồ sơ điều tra bổ sung vụ thất thoát 1.440 tỷ ở vietcombank tây đô 😪😪😪😪😪😪😪

Từ vũ công sàn nhảy, nicolas darvas đã trở thành vũ công trên sàn chứng khoán chỉ với chiếc hộp

Fbnc: nhóm cổ phiếu ngân hàng châuâu rớt mạnh kể từ đầu năm.

Hướng dẫn sử dụng thẻ atm✔️ngân hàng acb, nguyễn hiếu vlog

Bản tin ngày 16-10-2017: thị trường điều chỉnh hpg diễn biến xấu nên hạ tỷ trọng

Bản tin chứng khoán đầu tư 12/07/2017

Bản tin ngày 28-8-2017: tâm lý đã ổn định trở lại có thể mua với tỷ trọng hạn chế!

Fbnc - vnpt chào bán 71,5 triệu cổ phiếu ngân hàng hàng hải

Bản tin ngày 20-07-2017: thanh khoản thấp dòng tiền có dấu hiệu rút ra, tiếp tục đứng ngoài!

Bản tin chứng khoán đầu tư 08/06/2017

Cổ phiếu vnindex vn30 sab vjc msn gas | chứng khoán nguyễn đạt số 92

Fbnc - sợi thế kỷ niêm yết 42,3 triệu cổ phiếu tại sàn tp.hcm

  • Tỷ giá ngoại tệ lào
  • Tỷ giá ngoại tệ mua vào
  • Tỷ giá ngoại tệ ngân hàng á châu
  • Tỷ giá ngoại tệ liên ngân hàng là gì
  • Tỷ giá ngoại tệ nh vietcombank
  • Tỷ giá ngoại tệ lớn nhất
  • Tỷ giá ngoại tệ ngân hàng công thương
  • Ty gia ngoai te moi nhat hom nay
  • Tỷ giá ngoại tệ ngân hàng ngoại thương
  • Tỷ giá ngoại tệ ocb
  • Tỷ giá ngoại tệ oceanbank
  • Ty gia ngoai te o cho den
  • Ty gia ngoai te o vietcombank
  • Ty gia ngoai te o cong hoa sec
  • Tỷ giá ngoại tệ mỹ